Nhân viên nhà thờ

IMG_3950_edited.jpg

Mục sư

Cha Juan Guido

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

jguido@ctkparishfs.com

Tom Jakobs.jpg

Chấp sự

Phó tế Tom Jakobs

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

tjakobs@ctkparishfs.com

A40U0772.jpg

Kế toán

Mandy Hilton

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

mhilton@ctkparishfs.com

A40U2344.jpg

Giám đốc phát triển

Katie Kratzberg

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

kkratzberg@ctkparishfs.com

A40U0760.jpg

Giám đốc Giáo dục Tôn giáo

Cindy Barr

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

cbarr@ctkparishfs.com

Father Jack.jpg

Mục sư liên kết

Cha Jack Sidler

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

jsidler@ctkparishfs.com

Martha Rodriguez.jpg

Bí thư giáo xứ

Martha Rodriguez

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

mrodriguez@ctkparishfs.com

A40U0768.jpg

Bí thư giáo xứ

Maria Garcia

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

mgarcia@ctkparishfs.com

A40U2018.jpg

Bộ trưởng Thanh niên

Brittany Owens

Trong khi đó, bạn sẽ không gặp phải khó khăn gì.

bowens@ctkparishfs.com

Maintenance Director

Jacinto Vazquez 

A40U2482.jpg

Đăng ký ngay hôm nay

Vui lòng kiểm tra lại để biết bất kỳ cơ hội việc làm nào trong tương lai trong giáo xứ của chúng tôi.

479-783-7745